Hashimoto Nanami

14 posts in this topic

[attachment=565:image.jpg]

Profile

Name: Hashimoto Nanami (橋本奈々未)
Nickname: Nanamin (ななみん)
Birthdate: February 20th, 1993 (20)
Birthplace: Hokkaidou, Japan
Height: 163cm

-------------------------------------------------

Singles Participation

Nogizaka46 A-Sides

Guru Guru Curtain (Kami7)
Oide, Shampoo (Kami7)
Hashire! Bicycle (Kami7)
Seifuku no Mannequin (Kami8)
Kimi no Na wa Kibou (Kami8)
Girl's Rule (Center)

Nogizaka46 B-Sides

Nogizaka no Uta (Guru Guru Curtain)
Aitakatta Kamoshirenai (Guru Guru Curtain)
Ushinaitakunai kara (Guru Guru Curtain)
Shiroi Kumo ni Notte (Guru Guru Curtain)
Kokoro no Kusuri (Oide, Shampoo)
Guuzen wo Iiwake ni Shite (Oide, Shampoo)
House! (Oide, Shampoo)
Sekkachi na Katatsumuri (Hashire! Bicycle)
Hito wa Naze Hashiru no ka? (Hashire! Bicycle)
Oto ga Denai Guitar (Hashire! Bicycle)
Shakiiism (Kimi no Na wa Kibou)
Romantic Ikayaki (Kimi no Na wa Kibou)
Dekopin (Kimi no Na wa Kibou)
Sekai de Ichiban Kodoku na Lover (Girl's Rule)
Ningen to Iu Gakki (Girl's Rule)

Share this post


Link to post
Share on other sites

เอามาแปะไว้ห้องนี้ละกัน เสียงดีมากมายกับ Mahiro Kawamura
http://www.youtube.com/watch?v=EMjQb9OoIi4
แต่เจ้าของห้องเป้นแบบนี้ 555
http://www.youtube.com/watch?v=yPQ00mTF7Sk


5555 คือแบบ ! เจ๋งเว่อร์ค่ะนานามิน 555

Share this post


Link to post
Share on other sites

เอามาแปะไว้ห้องนี้ละกัน เสียงดีมากมายกับ Mahiro Kawamura

http://www.youtube.com/watch?v=EMjQb9OoIi4

แต่เจ้าของห้องเป้นแบบนี้ 555

http://www.youtube.com/watch?v=yPQ00mTF7Sk

ยังไม่ได้ดูแบบเต็มๆเลย  แต่วนลูปดูนานามินหลายรอบแล้วเนี่ย 5555555

Share this post


Link to post
Share on other sites

นานามินเวลาเขินหรือตกใจจนทำอะไรไม่ถูกเนี่ยแหละตลก+น่ารักสุดๆ 555555


ใบหน้าตอนโดนโยนความผิดที่ทำให้คาซุมินเสียน้ำตา :D

[sharedmedia=gallery:images:776]


 

Share this post


Link to post
Share on other sites

นานามินเวลาเขินหรือตกใจจนทำอะไรไม่ถูกเนี่ยแหละตลก+น่ารักสุดๆ 555555
ใบหน้าตอนโดนโยนความผิดที่ทำให้คาซุมินเสียน้ำตา :D


ฮาชิโมโตะเขาผิดเองแหละ 5555

Share this post


Link to post
Share on other sites

ฮาชิโมโตะเขาผิดเองแหละ 5555


เทปนี้ฮามากครับ ชอบๆ ^^

Share this post


Link to post
Share on other sites